ശ്രീ​റാം മ​ല​യാ​ള​ത്തി​ലേ​ക്ക് തി​രി​ച്ചെ​ത്തു​ന്നു

0

വി. ​കെ പ്ര​കാ​ശ് സം​വി​ധാ​നം ചെ​യ്യു​ന്ന പ്രാ​ണ എ​ന്ന സി​നി​മ​യി​ലൂ​ടെ​യാ​ണു ശ്രീ​റാ​മി​ന്‍റെ തി​രി​ച്ചു​വ​ര​വ്. നാ​ലു ഭാ​ഷ​ക​ളി​ൽ ഒ​രു​ക്കു​ന്ന ചി​ത്ര​ത്തി​ൽ പ്ര​ധാ​ന വേ​ഷ​ത്തി​ൽ എ​ത്തു​ന്ന​തു നി​ത്യ മേ​നോ​നാ​ണ്
ഇ​ന്ത്യ ക​ണ്ട മി​ക​ച്ച ഛായാ​ഗ്രാ​ഹ​ക​രി​ൽ ഒ​രാ​ളെ​ന്ന വി​ശേ​ഷ​ണ​ത്തി​ന് അ​ർ​ഹ​നാ​ണു പി. ​സി. ശ്രീ​റാം. മ​ല​യാ​ള​ത്തി​ൽ കൂ​ടും തേ​ടി പോ​ലു​ള്ള സി​നി​മ​ക​ൾ ചെ​യ്ത ശ്രീ​റാ​മി​ന്‍റെ സ​പ​ര്യ ഭാ​ഷ​യു​ടെ അ​തി​ർ​വ​ര​മ്പു​ക​ൾ ക​ട​ന്നും യാ​ത്ര ചെ​യ്യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​പ്പോ​ൾ ഒ​രു ഇ​ട​വേ​ള​യ്ക്കു ശേ​ഷം ശ്രീ​റാം തി​രി​ച്ചെ​ത്തു​ന്നു. വി. ​കെ പ്ര​കാ​ശ് സം​വി​ധാ​നം ചെ​യ്യു​ന്ന പ്രാ​ണ എ​ന്ന സി​നി​മ​യി​ലൂ​ടെ​യാ​ണു ശ്രീ​റാ​മി​ന്‍റെ തി​രി​ച്ചു​വ​ര​വ്. നാ​ലു ഭാ​ഷ​ക​ളി​ൽ ഒ​രു​ക്കു​ന്ന ചി​ത്ര​ത്തി​ൽ പ്ര​ധാ​ന വേ​ഷ​ത്തി​ൽ എ​ത്തു​ന്ന​തു നി​ത്യ മേ​നോ​നാ​ണ്. പ്രാ​ണ​യു​ടെ വി​ശേ​ഷ​ങ്ങ​ളു​മാ​യി പി. ​സി. ശ്രീ​റാം

ത​യാ​റെ​ടു​പ്പു​ക​ൾ

ഛായാ​ഗ്ര​ഹ​ണ​ത്തി​നാ​യി പ്ര​ത്യേ​ക ത​യാ​റെ​ടു​പ്പു​ക​ൾ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നി​ല്ല. നി​ത്യ മേ​നോ​ൻ മാ​ത്ര​മാ​ണു ത​യാ​റെ​ടു​പ്പു​ക​ൾ ന​ട​ത്തി​യ​ത്. കാരണം ഒറ്റക്കഥാപാത്രം മാത്രമെ ചിത്രത്തിൽ ഉള്ളൂ. ചി​ത്രീ​ക​ര​ണ​ത്തി​നാ​യി ഒ​രു​പാ​ടു സ​മ​യം ചെ​ല​വ​ഴി​ക്കാ​ൻ സാ​ധി​ക്കു​മാ​യി​രു​ന്നി​ല്ല. പ​രി​മി​ത​മാ​യ ബ​ജ​റ്റി​ൽ ഒ​രു​ക്കു​ന്ന സി​നി​മ​യാ​ണ്. ഈ ​ക​ഥാ​പാ​ത്ര​മാ​യി മാ​റാ​ൻ നി​ത്യ മേ​നോ​ൻ ധാ​രാ​ളം ഹോം​വ​ർ​ക്കും പ​ഠ​ന​വും ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. അ​തു​കൊ​ണ്ടു ത​ന്നെ നാ​ലു ഭാ​ഷ​ക​ളി​ലും മ​നോ​ഹ​ര​മാ​യി ചെ​യ്യാ​ൻ നി​ത്യ​യ്ക്കു ക​ഴി​ഞ്ഞു.

മ​ല​യാ​ളം

ഭ​ര​ത​ൻ, പ്രി​യ​ദ​ർ​ശ​ൻ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ർ​ക്കൊ​പ്പ​മൊ​ക്കെ വ​ർ​ക്ക് ചെ​യ്യാ​ൻ ക​ഴി​ഞ്ഞു. ഭാ​ഷ​യു​ടെ അ​തി​ർ​വ​ര​മ്പു​ക​ൾ ഒ​രി​ക്ക​ലും സി​നി​മാ​മേ​ഖ​ല​യി​ലൊ​രു പ്ര​ശ്ന​മ​ല്ല. എ​നി​ക്കു ക​ശ്മീ​രി​ൽ നി​ന്നും കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ നി​ന്നും അ​സി​സ്റ്റ​ന്‍റു​മാ​രു​ണ്ട്. ഭാ​വി​യി​ൽ കൂ​ടു​ത​ൽ മ​ല​യാ​ളം ചി​ത്ര​ങ്ങ​ൾ ചെ​യ്യാ​ൻ ക​ഴി​യു​മെ​ന്നാ​ണു പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്.

മ​ണി​ര​ത്ന​ത്തി​നൊ​പ്പം

മ​ണി​ര​ത്ന​വും ഞാ​നും ഒ​രു​മി​ച്ചു ധാ​രാ​ളം ചി​ത്ര​ങ്ങ​ൾ ചെ​യ്തു. ഒ​രു ബ്രേ​ക്കി​നു വേ​ണ്ടി നോ​ക്കി​യി​രു​ന്നു. അ​തു സാ​ധ്യ​മാ​യ​തു പ​ല്ല​വി അ​നു​പ​ല്ല​വി എ​ന്ന ചി​ത്ര​ത്തി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ്. എ​ന്നാ​ൽ ആ ​ചി​ത്ര​ത്തി​ൽ എ​നി​ക്കു ചെയ്യാൻ സാധിച്ചില്ല. ആ ​സ​മ​യ​ത്ത് ഫാ​സി​ലി​ന്‍റെ നോ​ക്കെ​ത്താ ദൂ​ര​ത്തിൽ സഹകരിച്ചു കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പി​ന്നീ​ട് മൗ​ന​രാ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ് ഒ​രു​മി​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​ഞ്ഞ​ത്. അ​തു ഹിറ്റായി മാ​റി. പിന്നീട് ഞങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് ധാരാളം ചിത്രങ്ങൾ ചെയ്തു. പിന്നീട് ഒരു ഇ​ട​വേ​ള​യെ​ടു​ത്തു. അതിനുശേഷം വർഷങ്ങൾക്കിപ്പുറം ഒക്കെ കൺമണി എന്ന ചിത്രം ചെയ്തു. എ​ല്ലാ ന​ല്ല ബ​ന്ധ​ത്തി​ലും ചെ​റി​യൊ​രു ഇ​ട​വേ​ള എ​ടു​ക്ക​ണം എ​ന്നാ​ണു വി​ശ്വ​സി​ക്കു​ന്ന​ത്. എ​പ്പോ​ഴും പു​തി​യ ആ​ളു​ക​ൾ​ക്കൊ​പ്പം പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ച്ചു കൊ​ണ്ടി​രി​ക്ക​ണം.

പേ​ന​യു​ള്ള​വ​ർ​ക്കെ​ല്ലാം എ​ഴു​ത്തു​കാ​നാ​കാ​നാ​വി​ല്ല

എ​ല്ലാ​വ​രു​ടേ​യും കൈ​യി​ൽ മൊ​ബൈ​ൽ ഫോ​ണു​ണ്ട്, ക്യാ​മ​റ​യു​ണ്ട്. പ​ണ്ടു പേ​ന വി​പ​ണി​യി​ൽ എ​ത്തി​യ​പ്പോ​ൾ എ​ല്ലാ​വ​ർ​ക്കും എ​ഴു​താ​ൻ ക​ഴി​യും എ​ന്ന അ​വ​സ്ഥ വ​ന്നു. പ​ക്ഷേ എ​ല്ലാ​വ​ർ​ക്കും എ​ഴു​ത്തു​കാ​ര​നാ​വാ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ല​ല്ലോ. അ​തു​പോ​ലെ ത​ന്നെ​യാ​ണു മൊ​ബൈ​ൽ ഫോ​ണി​ന്‍റെ കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളും. ക​ല വ്യ​ത്യ​സ്ത​മാ​യ രീ​തി​യ​ലാ​ണു നി​ല​നി​ൽ​ക്കു​ന്ന​ത്. എ​ന്നാ​ൽ ഇ​പ്പോ​ൾ പ്ര​തീ​ക്ഷ​ക​ൾ വ​ള​രെ വ​ലു​താ​ണ്. സ്ക്രീ​നി​ൽ നി​ന്നു ഒ​രു​പാ​ടു കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ ജ​ന​ങ്ങ​ൾ പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്.

പു​തി​യ സി​നി​മ​ക​ൾ

ബാ​ൽ​ക്കി​യു​ടെ ഹി​ന്ദി ചി​ത്ര​മാ​ണ് അ​ടു​ത്ത​താ​യി ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. മ​ല​യാ​ള​ത്തി​ൽ വി. ​കെ പ്ര​കാ​ശി​ന്‍റെ മറ്റൊരു സി​നി​മ​യും ചെ​യ്യു​ന്നു​ണ്ട്.

Share.

About Author

Comments are closed.