ലൈല ഓ ലൈല … എത്തി..

0

മലയാളികളുടെ സൂപ്പര്‍ ഹിറ്റ് സംവിധായകനും മലയാളത്തിന്‍റെ അഭിമാനവുമായ മോഹന്‍ലാലുംഒന്നിച്ച ലൈലാ ഓ ലൈലാ തീയേറ്ററുകളില്‍ വന്പിച്ച പ്രതിരണമാണ്.  നിറഞ്ഞ സദസ്സില്‍ പ്രദര്‍ശനം തുടരുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന് കുടുംബപ്രേക്ഷകരുടെ സ്വീകരണമാണ് കിട്ടിയിരിക്കുന്നത്.

Laila O Laila release date postponed, now its 14th May 2015

ജോഷി മോഹന്‍ലാല്‍ കൂട്ടുകെട്ടിന്‍റെ ബിഗ് ബഡ്ജറ്റ് ചിത്രത്തില്‍ അമലാപോളാണ് നായികയായി അഭിനയിച്ചിരിക്കുന്നത്. സസ്പെന്‍സ് നല്‍കിക്കൊണ്ട് ഒരുക്കിയിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്‍റെ ഗാനങ്ങള്‍ ശ്രദ്ധ നേടിയവയാണ്.  ബോളിവുഡ് താരങ്ങള്‍ക്കു പുറമേ തമിഴ് നടന്‍ സത്യരാജ് ഈ ചിത്രത്തില്‍ പ്രധാന കഥാപാത്രമായി അഭിനയിച്ചിരിക്കുന്നു.  തികച്ചും ഒരു എന്‍റര്‍ടെയ്നര്‍ ആയ ചിത്രം തീപാറുന്ന ആക്ഷന്‍ രംഗങ്ങളും കാര്‍ ചേസിംഗ് ഈ ചിത്രത്തിന്‍റെ ഒരു പ്രത്യേകതയാണ്.  ഈ ചിത്രത്തിന്‍റെ തിരക്കഥ രചിച്ചിരിക്കുന്നത് സുരേഷ് നായരാണ്.

87dOmqts

Share.

About Author

Comments are closed.