വെജിറ്റബ്ള് സൂപ്പ് തയ്യാറാക്കാം

0

പാകം ചെയ്യേണ്ട വിധം:ചേരുവകള്:കാരറ്റ് ചെറുതായി അരിഞ്ഞത് 1/2 കപ്പ്വെള്ളരിക്ക ചെറുതായി മുറിച്ചത് 1/2 കപ്പ്

സവാള ചെറുതായി അരിഞ്ഞത് 1/2 കപ്പ്ബീന്സ് പൊടിയായി അരിഞ്ഞത് 1/2 കപ്പ്തക്കാളി ചെറുതായി അരിഞ്ഞത് 1/2 കപ്പ്

പച്ചമുളക് അരിഞ്ഞത് 1ടേബ്ള് സ്പൂണ്മഞ്ഞള്പൊടി ഒരു നുള്ള്ഉപ്പ് ആവശ്യത്തിന്വെളിച്ചെണ്ണ 11/2 കപ്പ്ഇഞ്ചി വെളുത്തുള്ളി പൊടിയായി അരിഞ്ഞത് 1 ടേബ്ള് സ്പൂണ്

ചുവന്നുള്ളി വട്ടത്തില് അരിഞ്ഞത് 1 ടേബ്ള് സ്പൂണ്കോണ്ഫഌര് 1 ടീസ്പൂണ്കുരുമുളക് പൊടി 1 ടീസ്പൂണ്മല്ലിയില അരിഞ്ഞത് 1 ടേബ്ള് സ്പൂണ്കാരറ്റ്, വെള്ളരിക്ക, സവാള, ബീന്സ്, തക്കാളി, പച്ചമുളക്, മഞ്ഞ്ള്പൊടി, ഉപ്പ്് എന്നിവ രണ്ടോ മൂന്നോ ഗ്ളാസ് വെള്ളമൊഴിച്ച് കുക്കറില് നന്നായി വേവിക്കണം. കൈയിലുകൊണ്ട് ഉടച്ചു ചേര്ത്തിളക്കി വലിയ കണ്ണുള്ള അരിപ്പയില് അരിച്ചെടുക്കണം. വെളിച്ചെണ്ണ ചൂടാകുമ്പോള് ഇഞ്ചി മൂപ്പിച്ച് ചുവന്നുള്ളി വഴറ്റണം. ഇതിലേക്ക് കോണ്ഫഌര് ചേര്ത്ത് തീകുറച്ച് ഒന്ന് വഴറ്റിയതിലേക്ക് സൂപ്പ് ഒഴിച്ചിളക്കണം. കുരുമുളക് പൊടിയും മല്ലിയിലയും ചേര്ത്തിളക്കി ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്.പച്ചക്കറി കഷണങ്ങള് കഴിക്കാനിഷ്ടമില്ലാത്ത കുട്ടികള്ക്കും മുതിര്ന്നവര്ക്കും ഇടക്കിടെ വെജിറ്റബ്ള് സൂപ്പ് ഉണ്ടാക്കി കൊടുക്കാവുന്നതാണ്

Share.

About Author

Comments are closed.